Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Khóa học thực hành thiết kế Kết cấu Online
(10-20-2013, 03:43 AM)nguyen004 Đã viết: -Anh hùng cho em hỏi, em mua bộ phần mềm được tham gia khóa học Free ko ạ, Tk anh
.
Bạn có thể gửi đăng ký vào trong email, mình sẽ kích hoạt tài khoản để bạn tham gia khóa học.
Trả lời
Vậy nếu đăng ký học mà không lấy bộ phần mềm ketcausoft thi co được giảm giá không nhỉ
Trả lời
(10-20-2013, 01:28 PM)lesitv Đã viết: Vậy nếu đăng ký học mà không lấy bộ phần mềm ketcausoft thi co được giảm giá không nhỉ
.
Không bạn ạ
Trả lời
Hi Hung!
Nếu như vậy thì minh nên mua trọn bộ phần mềm để học miễn phí hay là đóng học phí để có đc phần mềm miễn phí. Theo Hứng thì cái nào có lợi hơn cho người sử dụng.
Trả lời
(02-15-2014, 07:16 PM)bunbuyvonne Đã viết: Hi Hung!
Nếu như vậy thì minh nên mua trọn bộ phần mềm để học miễn phí hay là đóng học phí để có đc phần mềm miễn phí. Theo Hứng thì cái nào có lợi hơn cho người sử dụng.
.
Hai vấn đề hoàn toán khác nhau và bạn không nên nhầm lẫn:
  • Mua trọn bộ phần mềm, thì bạn không được tham gia khóa học trừ khi bạn đóng học phí để tham gia khóa học
  • Đóng học phí khóa học thì bạn chỉ được tặng một số phần mềm của KetcauSoft, xem thông báo tại đây: http://www.ketcausoft.com/pages/khoa-hoc...cau-online
Trả lời
trọn bộ phần mềm là tất cả các phần mềm phải ko a? @@
Trả lời
(03-13-2014, 12:41 PM)dphuong Đã viết: trọn bộ phần mềm là tất cả các phần mềm phải ko a? @@
.
Tham gia khóa học bạn sẽ được tặng một số phần mềm của KetcauSoft, danh sách các phần mềm được tặng bạn có thể xem tại đây: http://www.ketcausoft.com/pages/khoa-hoc...cau-online
Trả lời
17 bài tập sao em không thấy bài nào nói về dựng mô hình cầu thang, bể nước trong mô hình kết cấu, và không thấy nói về thiết kế phân tích móng băng...
Trả lời
(03-19-2014, 02:56 PM)chaudinhphuc Đã viết: 17 bài tập sao em không thấy bài nào nói về dựng mô hình cầu thang, bể nước trong mô hình kết cấu, và không thấy nói về thiết kế phân tích móng băng...
.
Các bài học chỉ trình bày cơ bản về quy trình thiết kế kết cấu, áp dụng phần mềm Etabs và các phần mềm KetcauSoft, không đi sâu vào các chi tiết cụ thể như bạn đề cập
Trả lời
Nếu anh Hùng dạy bằng Etabs 2013 thì ...Em sẽ theo phiên bản mới này luôn.
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách