Đánh giá chủ đề:
  • 0 Vote(s) - Trung bình 0
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5
Thảo luận tại đây
(04-22-2015, 03:12 AM)tienquan.tran Đã viết: Em thấy bình thường bạn em hay mvsetup, rồi gõ tỉ lệ 100. Em thử làm như vậy thì thấy có khả quan, vừa với khung hình. Tuy nhiên khi sử dụng lệnh dal để xem kích thước thì chữ lại quá bé. Còn để nguyên mà vẽ, thì vẽ 12 mét là ghi 12 thì vừa, nhưng khi dal thì chữ lại to đùng.

Anh nói scale, nhưng em không rõ cách làm lắm. Mong anh hướng dẫn cụ thể hơn được không ạ. Với cad, em là ngưới mới thực sự, mù tịt lăm ạ.
.
Chào bạn

Mình đã hướng dẫn rất kỹ tại đây: http://www.ketcausoft.com/forum/showthre...02#pid3002

Bạn cần xem xét kỹ và thực hiện lần lượt theo các bước; chú ý thực hiện chính xác ; không quan tâm trước đây bạn đã biết những gì
Trả lời
gửi bài đánh giá kết quả đi chứ anh hồ việt hùng gửi bài tập số 1 rồi mà
Trả lời
(04-29-2015, 10:14 AM)tranvan213 Đã viết: gửi bài đánh giá kết quả đi chứ anh hồ việt hùng gửi bài tập số 1 rồi mà
.
Chào bạn

Vừa rồi mình đi nghỉ 30/04; không trả lời email của bạn được, mong bạn thông cảm; mình đã gửi lại kết quả nhận xét bài tập vào email của bạn
Trả lời
[font=Arial]Anh Hùng cho e hỏi làm sao để khi mình hacth cột , hay sàn giật cấp với tỷ lệ hacth nhìn cho hài hòa ạ . Ở phần cài đatk kiểu dim , baseline spacing có ý nghĩa gì vậy à, sao e thay đổi nó mà khi dim k thấy thay đổi gì cả.
Trả lời

Đi tới chuyên mục:

Thành viên đang xem chủ đề: 1 Khách